

KAGERA CO-OPERATIVE UNION (1990) LTD

02.03.2023

TANGAZO LA KUMPATA FUNDI WA KUPAKA RANGI JENGO LA OFISI KUU KCU (1990) LTD KWA NJIA YA "HATI MSAKO"

Kagera Cooperative Union (1990) Limited imetenga fedha kwa ajili ya kupaka rangi jengo zima la ofisi kuu kwa nje.:- Inahitaji kumpata fundi mwenye uwezo na uzoefu wa kupaka rangi katika eneo tajwa. Kazi zinzotegemewa kufanyika ni:-

Kupaka rangi jengo la ofisi kuu kwa nje peke yake

Maombi yataje kiasi cha gharama za vifaa pamoja na gharama za ufundi.

Fundi mwenye sifa anatakiwa kuandika maombi yake na kuyaleta KCU (1990) LTD ofisi kuu na kuyaweka kwenye sanduku la zabuni lililoko mkabala na ofisi ya Meneja Mkuu.

Siku ya kutembelea eneo la kazi ni Jumatano tarehe 08/03/2023, kuanzia saa nne kamili asubuhi.

Mwisho wa kuleta maombi ni tarehe 13/03/2023 saa 3.00 kamili asubuhi.

Juu ya bahasha paandikwe:- **MAOMBI YA KAZI YA KUPAKA RANGI JENGO LA
OFISI KUU MBELE KCU (1990) LTD**

IMETOLEWA NA:
MENEJA MKUU
KCU (1990) LTD
S. L. P 5, **BUKOBA.**