
                                                                                                   06.04.2023 

Zabuni na: KCU/Z/2023/2024/13                                                  

TANGAZO LA ZABUNI YA UGAVI WA KAMBA ZA KATANI-KUDU (SISAL TWINE) 

MSIMU 2023/2024. 

KCU (1990) LTD inatangaza zabuni ya kuuziwa kamba za Katani kwa ajili ya kufungia Magunia 

yenye kahawa ya maganda yanaposafirishwa kutoka kwenye Maghala ya Vyama vya Msingi 

kwenda kwenye Viwanda vya kukoboa kahawa msimu 2023/2024. 

Masharti na Taratibu za maombi. 

 Kudu moja isipungue kilo moja kwa ujazo. 

 Mwombaji aeleze ni muda gani anaweza kuleta kudu, baada ya kupwewa agizo (order) 

 Mwombaji ataje bei  ya kudu moja mpaka atakapofikisha kudu kwenye ghala la KCU. 

 Maombi yaambatane na risiti ya malipo kiasi cha shilingi 100,000 ambazo 

hazitarejeshwa 

 Barua ya maombi iletwe katika bahasha iliyofungwa kwa lakiri (seal) na kuandikwa juu 

yake:- 

“MAOMBI YA ZABUNI YA UGAVI WA KAMBA ZA KATANI- KUDU  MSIMU 

2023/2024” 

 Itumwe kwa:-   

MENEJA MKUU, 
KCU (1990) LTD 
P.O.BOX 5 
BUKOBA 
 

Bahasha hiyo itumbukizwe ndani ya sanduku la zabuni lililopo mkabala na ofisi ya Meneja 

Mkuu. Mwisho wa kupokea barua za maombi ni tarehe 21.04.2023 saa 4.00 asubuhi. 

Waombaji mnakaribishwa siku ya ufunguzi wa barua za maombi KCU makao makuu. 

Aidha, KCU ni mwamuzi wa mwisho na hailazimiki kukubali maombi yenye bei ya chini.  

 


