
                                                                                              06.04.2023 

Zabuni na: KCU/Z/2023/2024/06                                                      

TANGAZO LA ZABUNI YA KUFUKIZA DAWA YA KUUA WADUDU MSIMU 2023/2024. 

Maombi yanakaribishwa kutoka makampuni mbali mbali yenye uwezo wa kufanya kazi tajwa 

hapo kwa  msimu 2023/2024. 

Taratibu za maombi. 

- Maombi yaambatane na risiti ya malipo kiasi cha shilingi 100,000 ambazo hazitarejeshwa. 

- Mwombaji awe na leseni ya biashara + TIN/VAT 

- Mwombaji awe na kibali kutoka kwenye mamlaka husika chenye kuruhusu matumizi ya 
dawa za sumu kwa muda unaoombewa kazi. 

- Mwombaji ataje uwezo wake wa nyuma katika kazi hizi  

- Mwombaji ataje madawa yatakayohusika na uwezo wake wa kuua wadudu, popo na 
kutoathiri matumizi ya binadamu vile vile muda wa kinga zake dhidi ya wadudu  

- Mwombaji ataje gharama ya kufukiza kwa ghala zima. 

- Barua ya maombi iletwe katika bahasha iliyofungwa kwa lakiri na kuandikwa juu yake: 

“MAOMBI YA ZABUNI KUFUKIZA DAWA YA KUUA WADUDU MSIMU 2023/2024  

              Itumwe kwa:-   

MENEJA MKUU, 
KCU (1990) LTD 
P.O.BOX 5 
BUKOBA 
 

Bahasha hiyo itumbukizwe ndani ya sanduku la zabuni lililopo mkabala na ofisi ya Meneja 

Mkuu. Mwisho wa kupokea barua za maombi ni tarehe 21.04.2023 saa 4.00 asubuhi. 

Waombaji mnakaribishwa siku ya ufunguzi wa barua za maombi KCU makao makuu. 

Aidha, KCU ni mwamuzi wa mwisho na hailazimiki kukubali maombi yenye bei ya chini.  

 


