
                                                                                                   06.04.2023 

Zabuni na: KCU/Z/2023/2024/05                                               

TANGAZO LA ZABUNI YA KUIUZIA KCU (1990) SHAJALA (STATIONARY) MSIMU 

2023/2024. 

Maombi yanakaribishwa kutoka kwa maduka ya kuuza shajala kwa mzabuni wa kuiuzia KCU vifaa 

hivyo kwa Msimu 2023/2024. 

Taratibu za maombi. 

- Maombi yaambatane na risiti ya malipo kiasi cha shilingi 100,000 ambazo hazitarejeshwa. 

- Mwombaji awe na leseni ya biashara + TIN/VAT 

- Mwombaji ataje bei ya kila kifaa anachouza. 

- Mwombaji awe  na mkataba na GPSA. 

- Mwombaji sharti ataje mahali lilipo Duka Lake. 

- Barua ya maombi iletwe katika bahasha iliyofungwa kwa lakiri na kuandikwa juu yake: 

“MAOMBI YA ZABUNI KUIUZIA KCU (1990) LTD SHAJALA MSIMU 2023/2024 

          Itumwe kwa:-   

MENEJA MKUU, 
KCU (1990) LTD 
P.O.BOX 5 
BUKOBA 
 

Bahasha hiyo itumbukizwe ndani ya sanduku la zabuni lililopo mkabala na ofisi ya Meneja 

Mkuu. Mwisho wa kupokea barua za maombi ni tarehe 21.04.2023 saa 4.00 asubuhi. 

Waombaji mnakaribishwa siku ya ufunguzi wa barua za maombi KCU makao makuu. 

Aidha, KCU ni mwamuzi wa mwisho na hailazimiki kukubali maombi yenye bei ya chini.  

 


