
                                                                                                   06/04/2023 

Zabuni na: KCU/Z/2023/2024/03                                           

TANGAZO LA ZABUNI YA KUKOBOA KAHAWA MSIMU 2023/2024. 

Maombi yanakaribishwa kutoka kwa wenye viwanda vya kukoboa kahawa, kwa ajili ya kukoboa 

kahawa za KCU (1990) Ltd Msimu 2023/2024. 

Taratibu za maombi. 

- Maombi yaambatane na risiti ya malipo kiasi cha shilingi 200,000 ambazo hazitarejeshwa. 
- Mwombaji sharti ataje mahali kiwanda chake cha kukoboa kilipo, uwezo wake wa 

kukoboa kahawa (mfano, Kuzalisha kilo kadhaa kwa saa au siku) 
- Mwombaji ataje bei ya kukoboa kahawa kwa kilo/safi inayozalishwa 

 Kahawa safi (clean)- kupanga madaraja 
- Mwombaji ataje uwezo/Ujazo wa ghala zake za kuhifadhia kahawa 

 Kahawa ya maganda - (Cherry) 

 Kahawa safi -  (clean cherry) 
- Mwombaji ataje daraja za kahawa inayozaliswa kiwandani kwake 
- Mwombaji ataje utaratibu wa kupata malipo yake 
- Mwombaji aeleze (outturn ratio) ya kahawa itakayokobolewa kiwandani 
- Mwombaji awe na leseni ya biashara + VAT/TIN 
- Barua ya maombi iletwe katika bahasha iliyofungwa kwa lakiri na kuandikwa juu yake: 

 “MAOMBI  YA ZABUNI YA KUKOBOA KAHAWA MSIMU 2023/2024.  

          Itumwe kwa:-   

MENEJA MKUU, 
KCU (1990) LTD 
P.O.BOX 5 
BUKOBA 
 

Bahasha hiyo itumbukizwe ndani ya sanduku la zabuni lililopo mkabala na ofisi ya Meneja 

Mkuu. Mwisho wa kupokea barua za maombi ni tarehe 21.04.2023 saa 4.00 asubuhi. 

Waombaji mnakaribishwa siku ya ufunguzi wa barua za maombi KCU makao makuu. 

Aidha, KCU ni mwamuzi wa mwisho na hailazimiki kukubali maombi yenye bei ya chini.  

 


