
                                                                                                   06.04.2023  

Zabuni na: KCU/Z/2023/2024/10                                                      

TANGAZO LA ZABUNI YA KUTENGENEZA MAGARI YA KCU (1990) LTD 

MSIMU 2023/2024 

KCU (1990) LTD inayo magari yake yanayotumika kwa shughuli mbalimbali za kiofisi , na kwa kuwa 

magari hayo yanahitaji matengenezo ya mara kwa mara maombi yanakaribishwa ya zabuni ya 

kutengeneza magari makubwa na madogo ya Union. 

Taratibu za maombi. 

 Mwombaji awe na leseni ya utengenezaji wa magari makubwa na madogo. 

 Mwombaji awe na gereji/ eneo maalumu la kudumu la kutengeneza magari 

 Mwombaji aoneshe uwezo wake wa kupata vipurii vya magari makubwa na madogo. 

 Maombi yaambatane na risiti ya malipo kiasi cha shilingi 200,000 ambazo hazitarudishwa 

 Barua ya maombi iletwe katika bahasha iliyofungwa kwa lakiri na kuandikwa juu yake:- 
 

“MAOMBI YA ZABUNI YA KUTENGENEZA MAGARI MAKUBWA NA MADOGO YA 

KCU (1990) LTD” 

          Itumwe kwa:-   

MENEJA MKUU, 
KCU (1990) LTD 
P.O.BOX 5 
BUKOBA 
 

Bahasha hiyo itumbukizwe ndani ya sanduku la zabuni lililopo mkabala na ofisi ya Meneja 

Mkuu. Mwisho wa kupokea barua za maombi ni tarehe 21.04.2023 saa 4.00 asubuhi. 

Waombaji mnakaribishwa siku ya ufunguzi wa barua za maombi KCU makao makuu. 

Aidha, KCU ni mwamuzi wa mwisho na hailazimiki kukubali maombi yenye bei ya chini.  

 


