
                                                                                                   06/04/2023 

Zabuni na: KCU/Z/2023/2024/04                                                      

TANGAZO LA ZABUNI YA KUTENGENEZA VIFAA VYA ZIMAMOTO MSIMU 

2023/2024. 

Maombi yanakaribishwa kutoka kwa makampuni yenye uwezo wa kutengeneza vifaa vya 

zomamoto kwa mwaka 2023/2024. 

Taratibu za maombi. 

- Maombi yaambatane na risiti ya malipo kiasi cha shilingi 100,000 ambazo hazitarejeshwa. 

- Mwombaji awe na leseni ya biashara + TIN/VAT 

- Mwombaji awe na kibali kutoka kwenye mamlaka husika chenye kuruhusu utengenezaji 
wa vifaa vya zimamoto kwa muda unaoombewa kazi. 

- Mwombaji ataje uwezo wake /uzoefu katika kazi hizi. 

- Mwombaji ataje gharama za kufanya service na vifaa vipya 

- Barua ya maombi iletwe katika bahasha iliyofungwa kwa lakiri (seal) kwa kuandikwa:- 

 “MAOMBI YA ZABUNI YA KUTENGENEZA VIFAA VYA ZIMAMOTO MSIMU 
2023/2024. 

          Itumwe kwa:-   

MENEJA MKUU, 
KCU (1990) LTD 
P.O.BOX 5 
BUKOBA 
 

Bahasha hiyo itumbukizwe ndani ya sanduku la zabuni lililopo mkabala na ofisi ya Meneja 

Mkuu. Mwisho wa kupokea barua za maombi ni tarehe 21.04.2023 saa 4.00 asubuhi. 

Waombaji mnakaribishwa siku ya ufunguzi wa barua za maombi KCU makao makuu. 

Aidha, KCU ni mwamuzi wa mwisho na hailazimiki kukubali maombi yenye bei ya chini.  

 


