
                                                                                                   06.04.2023 

Zabuni na: KCU/Z/2023/2024/11                                                     

 

TANGAZO LA ZABUNI YA MACHAPISHO YA VITABU/ HATI KWA MATUMIZI YA 

OFISI MSIMU 2023/2024. 

Maombi yanakaribishwa kutoka kwa wachapishaji wa vitabu/hati ili kutoa huduma hiyo kwa KCU 

msimu 2023/2024. 

Taratibu za maombi. 

- Maombi yaambatane na risiti ya malipo kiasi cha shilingi 200,000 ambazo hazitarejeshwa. 
- Mwombaji awe na leseni ya biashara + TIN/VAT 
- Mwombaji ataje bei ya machapisho. 
- Mwombaji ataje utaratibu wa kupata malipo 
- Mwombaji sharti ataje mahali kiwanda kilipo. 
- Barua ya maombi iletwe katika bahasha iliyofungwa kwa lakiri na kuandikwa juu yake: 

 

“MAOMBI YA ZABUNI MACHAPISHO YA VITABU/ HATI KWA MATUMIZI YA OFISI 
MSIMU 2023/2024”. 

          Itumwe kwa:-   

MENEJA MKUU, 
KCU (1990) LTD 
P.O.BOX 5 
BUKOBA 
 

Bahasha hiyo itumbukizwe ndani ya sanduku la zabuni lililopo mkabala na ofisi ya Meneja 

Mkuu. Mwisho wa kupokea barua za maombi ni tarehe 21.04.2023 saa 4.00 asubuhi. 

Waombaji mnakaribishwa siku ya ufunguzi wa barua za maombi KCU makao makuu. 

Aidha, KCU ni mwamuzi wa mwisho na hailazimiki kukubali maombi yenye bei ya chini.  

 

 


