
                                                                                                   06/04/2023 

Zabuni na: KCU/Z/2023/2024/02 

TANGAZO LA ZABUNI YA UGAVI WA MAGUNIA YA KAHAWA SAFI (JUTE BAGS) MSIMU 

2023/2024. 

KCU (1990) Ltd inatangaza Zabuni ya kuuziwa magunia kwa ajili ya usafirishaji wa kahawa kutoka 

kwenye mashine za kukoboa kahawa hadi kwenye soko msimu 2023/2024. Magunia yawe kama 

ifuatavyo:- 

Sifa za Vifungashio vya kahawa ya Maganda (Cherry) 
              Aina                 -            “Jute Bags” 
 Saizi              -            41 / 26.5 
   Ujazo   -  Kilo 60 za kahawa safi 

Uzito              - kilo 1 
 

Taratibu za maombi. 

- Maombi yaambatane na risiti ya malipo kiasi cha shilingi 200,000 ambazo hazitarejeshwa. 
- Mwombaji awe na leseni ya biashara + VAT/TIN 
- Mwombaji ajieleze ni ndani ya muda gani ana uwezo wa kuwasilisha magunia yote 

kuanzia siku ya kupewa agizo (order) 
- Muombaji ataje bei ya kila gunia kwa kufikisha kwenye ghala la KCU (1990) Ltd Bukoba. 
- Barua ya maombi iletwe katika bahasha iliyofungwa kwa lakiri na kuandikwa juu yake: 

 
          “MAOMBI ZABUNI YA UGAVI WA MAGUNIA YA KAHAWA SAFI (EXPORT JUTE BAGS)” MSIMU 
2023/2024”. 

Itumwe kwa:-   

MENEJA MKUU, 
KCU (1990) LTD 
P.O.BOX 5 
BUKOBA 

Bahasha hiyo itumbukizwe ndani ya sanduku la zabuni lililopo mkabala na ofisi ya Meneja 

Mkuu. Mwisho wa kupokea barua za maombi ni tarehe 21.04.2023 saa 4.00 asubuhi. 

Waombaji mnakaribishwa siku ya ufunguzi wa barua za maombi KCU makao makuu. 

Aidha, KCU ni mwamuzi wa mwisho na hailazimiki kukubali maombi yenye bei ya chini.  

 


