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Wajumbe wa Mkutano Mkuu

KCU (1990) Ltd,

Chama cha Ushirika cha Msingi.......c.cccoeviveninn,
BUKOBA (M), BUKOBA (V), MISSENYI NA MULEBA.

YAH: TANGAZO LA MKUTANO MKUU WA MWAKA WA CHAMA KIKUU CHA
USHIRIKA KAGERA - KCU (1990) LTD UTAKAOFANYIKA TAREHE 28/04/2023
KATIKA UKUMBI WA MIKUTANO BUKOBA COOP. HOTEL.

Tafadhali husika na kichwa cha habari hapo juu.

Kwa mujibu wa kifungu cha 46(d) cha Masharti ya KCU (1990) Ltd, Mwenyekiti
wa Bodi ya KCU (1990) Ltd anayo heshima kuwatangazia Mkutano Mkuu wa
mwaka wa KCU (1990) Ltd utakaofanyika tarehe 28/04/2023, kuanzia saa tatu
kamili asubuhi katika Ukumbi wa BUKOBA COOP. HOTEL Bukoba Mjini.

Agenda za Mkutano zitakuwa kama ifuatavyo:-
1. Kuchagua mwenyekiti wa Mkutano
Kufungua Mkutano Mkuu
Kusoma tangazo la Mkutano, kuridhia agenda na kuthibitisha Akidi.
Kusoma vifungu vya masharti vinavyohusu Mkutano Mkuu
Kujadili maombi ya chama kilicholeta maombi ya kujiunga na KCU.
Hotuba ya mgeni rasmi
Kusoma na kuthibitisha Muhtasari wa Mkutano Mkuu wa thelathini na mbili
wa mwaka uliofanyika tarehe 12/04/2022.
8. Yatokanayo na muhtasari wa Mkutano Mkuu wa thelathini na mbili wa
mwaka uliofanyika tarehe 12/04/2022.
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9. Kusoma na kujadili taarifa ya Mwenyekiti wa Bodi

10.Kusoma na kujadili mizania ya KCU(1990) Ltd msimu 2021/2022.

11.Kusoma, kujadili na kupitisha makisio ya mapato na matumizi msimu
2023/2024.

12.Kujadili na kupitisha ukomo wa madeni msimu 2023/2024.

13.Kujadili na kupitisha sera za uendeshaji wa chama.

14.Kupitisha kamati za usimamizi wa fedha za ustawi wa jamii.

15. Mengineyo kwa ruhusa ya Mwenyekit

16.Kufunga Mkutano

Kabla ya mkutano kuanza wajumbe watapata fursa ya kutembelea na kuona
maendeleo ya ujenzi wa ukumbi wa mikutano uliopo katika viwanja vya Rumuli.

Pamoja Tujenge Uchumi,
A/ ]

!L P Whany
Edson Rugaimukamu,
MENEJA MKUU.

Nakala: Mrajis wa Vyama vya Ushirika (T)
Tume ya Maendeleo ya Ushirika
SLIP.201,
DODOMA. - Kwa taarifa.

Katibu Tawala (M),

Ofisi ya Mkuu wa Mkoa,

S.L.p 299,

BUKOBA. - Kwa taarifa

Mraijis Msaidizi wa Vyama vya Ushirika (M)
S.L.P. 299,
BUKOBA. - Kwa taarifa

Katibu Tawala (W),
BUKOBA, MULEBA NA MISSENYI - Kwa taarifa

Wakurugenzi Watendaiji (W)
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BUKOBA, MULEBA NA MISSENYI - Kwa taarifa

Mkurugenzi Mtendaqji,

Manispana ya Bukobaq,

S.L.P. 284,

BUKOBA. - Kwa taarifa

Maafisa Ushirika (W),
BUKOBA, MULEBA, MISSENYI NA MANISPAA YA MJI BUKOBA
- Kwa taarifa
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