
                                                                                    
                          06.04.2023   

Zabuni na: KCU/Z/2023/2024/12                                                     

TANGAZO LA ZABUNI YA ULINZI WA MALI ZA UNION MSIMU 2023/2024. 

Chama kikuu cha Ushirika kinawakaribishwa watoa huduma ya ulinzi kutoka katika makampuni 

yanayotambulika ili kulinda mali mbali mbali zinazomilikiwa na KCU ikiwa ni pamoja na ghala la 

kemondo kwa msimu 2023/2024. 

Sifa za mwombaji 

 Kampuni/ shirika ni lazima liwe limeandikishwa kwa mujibu wa Sheria ya Makampuni. 

 Kampuni/ shirika lazima liwe na leseni na Bima hai. 

 Kampuni/ shirika ni lazima liwe na uwezo wa kuwa na walinzi waaminifu na uzoefu wa 
kutumia silaha. 

 Awe ni mzabuni mwenye mkataba na GPSA 
 

Taratibu za maombi. 

 Maombi yataje gharama zitakazotozwa kwa ajili ya ulinzi. 

 Maombi yaambatane na risiti ya malipo kiasi cha shilingi 100,000 ambazo hazitarejeshwa. 

 Barua ya maombi iletwe katika bahasha iliyofungwa kwa lakiri (seal) na kuandikwa juu 

yake:- 

“MAOMBI YA ZABUNI YA ULINZI WA MALI ZA UNION MSIMU 2023/2024” 

 Itumwe kwa:-   

MENEJA MKUU, 
KCU (1990) LTD 
P.O.BOX 5 
BUKOBA 

 
Bahasha hiyo itumbukizwe ndani ya sanduku la zabuni lililopo mkabala na ofisi ya Meneja 

Mkuu. Mwisho wa kupokea barua za maombi ni tarehe 21.04.2023 saa 4.00 asubuhi. 

Waombaji mnakaribishwa siku ya ufunguzi wa barua za maombi KCU makao makuu. 

Aidha, KCU ni mwamuzi wa mwisho na hailazimiki kukubali maombi yenye bei ya chini.  

 


