
                                                                                                   06.04.2023 

Zabuni na: KCU/Z/2023/2024/09                                                      

TANGAZO LA ZABUNI YA USOMBAJI WA KAHAWA KUTOKA GHALA LA KEMONDO HADI 
TANGA AU DAR ES SALAAM  MSIMU 2023/2024 

KCU (1990) LTD, inakaribisha zabuni ya wasafirishaji wenye magari makubwa (lori) yenye uwezo 
wa kusafirisha tani 30 kwa wakati mmoja kwa ajili ya kusomba kahawa kutoka ghala la kemondo 
hadi tanga au Dar es salaam, kwa msimu 2023/2024.  

Magari ni yale yaliyofunikwa sehemu yote ya kubebea mzigo (Box Board Trucks) 

Taratibu za maombi. 

 Mwombaji sharti ataje kwa kila gari: aina ya gari, uwezo wake wa kubeba mzigo. 

 Mwombaji sharti magari yake yawe na SUMATRA 

 Mwombaji ataje bei ya kusafirisha kahawa kwa tani kwa kilometa kutoka ghala la 
kemondo hadi Tanga au Dar es salaam.  

 Mwombaji aeleze usalama wa mzigo utakavyokuwa wakati anasafirisha kahawa 

 Mwombaji sharti awe na leseni ya biashara ya magari yake. 

 Maombi yaambatane na risiti ya malipo kiasi cha shilingi 200,000 ambazo hazitarejeshwa. 

 Mwombaji aorodheshe namba za magari yatakayohusika na usombaji/ usafirishaji wa 
kahawa. 

 Barua ya maombi iletwe katika bahasha iliyofungwa kwa lakiri na kuandikwa juu yake:- 
 

“ZABUNI YA USOMBAJI WA KAHAWA KUTOKA KWENYE KAHAWA KUTOKA GHALA LA 
KEMONDO HADI TANGA AU DAR ES SALAAM  MSIMU 2023/2024”             

  Itumwe kwa:-   

MENEJA MKUU, 
KCU (1990) LTD 
P.O.BOX 5 
BUKOBA 
 

Bahasha hiyo itumbukizwe ndani ya sanduku la zabuni lililopo mkabala na ofisi ya Meneja 

Mkuu. Mwisho wa kupokea barua za maombi ni tarehe 21.04.2023 saa 4.00 asubuhi. 

Waombaji mnakaribishwa siku ya ufunguzi wa barua za maombi KCU makao makuu. 

Aidha, KCU ni mwamuzi wa mwisho na hailazimiki kukubali maombi yenye bei ya chini.  

 


