
                                                                                                   06.04.2023 

Zabuni na: KCU/Z/2023/2024/08                                                      

TANGAZO LA ZABUNI YA USOMBAJI WA KAHAWA KUTOKA KWENYE MAGHALA YA VYAMA 
VYA MSINGI HADI VIWANDA YA KUKOBOA KAHAWA MSIMU 2023/2024 

KCU (1990) LTD, inakaribisha zabuni ya wasafirishaji wenye magari makubwa (lori) na wenye 
uwezo kwa ajili ya kusomba kahawa kutoka kwenye Maghala ya vyama vya Msingi hadi Bukop 
ltd, kwa msimu 2023/2024. Magari ni yale yaliyofunikwa sehemu yote ya kubebea mzigo na yaliyo 
wazi lazima yawe na turubai imara. 

Taratibu za maombi. 

 Mwombaji ataje bei kwa tani kwa kilometa ya kusafirisha kahawa kutoka Vyama vya 
Msingi hadi Bukop ltd. 

 Mwombaji sharti awe na leseni ya biashara ya magari yake. 

 Maombi yaambatane na risiti ya malipo kiasi cha na shilingi 200,000 ambazo 
hazitarejeshwa. 

 Mwombaji aorodheshe namba za magari yatakayohusika na usombaji/ usafirishaji wa 
kahawa. 

 Barua ya maombi iletwe katika bahasha iliyofungwa kwa lakiri na kuandikwa juu yake:- 
 

“ZABUNI YA USOMBAJI WA KAHAWA KUTOKA KWENYE MAGHALA YA VYAMA VYA MSINGI 
HADI VIWANDA YA KUKOBOA KAHAWA MSIMU 2023/2024” 

              Itumwe kwa:-   

MENEJA MKUU, 
KCU (1990) LTD 
P.O.BOX 5 
BUKOBA 

Bahasha hiyo itumbukizwe ndani ya sanduku la zabuni lililopo mkabala na ofisi ya Meneja 

Mkuu. Mwisho wa kupokea barua za maombi ni tarehe 21.04.2023 saa 4.00 asubuhi. 

Waombaji mnakaribishwa siku ya ufunguzi wa barua za maombi KCU makao makuu. 

Aidha, KCU ni mwamuzi wa mwisho na hailazimiki kukubali maombi yenye bei ya chini.  

 


