
                                                                                                   06.04.2023 

Zabuni na: KCU/Z/2023/2024/07                                                       

TANGAZO LA ZABUNI UTOAJI HUDUMA YA KISHERIA KWA KCU(1990)  MSIMU 

2023/2024. 

KCU (1990) LTD inahitaji huduma ya kisheria kwa mambo mbali mbali ya kioifisi. Mambo hayo ni 

ya ushauri wa kisheria kama:- kuandaa madai na kujibu madai yanayoletwa dhidi yake, 

kuiwakilisha KCU katika mahakama, mabaraza ya Ardhi na nyumba ya Wilaya n.k. Kutokana na 

uhitaji huo na kwa vile KCU ni taasisi ya wananchi yenye haki ya kushtaki na kushtakiwa, maombi 

ya zabuni yanakaribishwa kwa ajili ya kutoa huduma hiyo kwa  msimu 2023/2024. 

Taratibu za maombi. 

- Maombi yaambatane na risiti ya malipo kiasi cha shilingi 200,000 ambazo hazitarejeshwa. 
- Mwombaji awe na leseni ya biashara + TIN/VAT 
- Mwombaji na ofisi inayotoa huduma ya uwakili Bukoba Manispaa. 
- Mwombaji awe ni mwanachama wa Tanganyika Law Society. 
- Mwombaji awe wakili aliyehitimu Shule ya Sheria inayotambulika 
- Mwombaji ataje gharama zote za kutoa huduma ya kisheria  
- Barua ya maombi iletwe katika bahasha iliyofungwa kwa lakiri na kuandikwa juu yake:- 

 

“MAOMBI YA  ZABUNI UTOAJI HUDUMA YA KISHERIA KWA KCU(1990) MSIMU 
2023/2024. 

              Itumwe kwa:-   

MENEJA MKUU, 
KCU (1990) LTD 
P.O.BOX 5 
BUKOBA 
 

Bahasha hiyo itumbukizwe ndani ya sanduku la zabuni lililopo mkabala na ofisi ya Meneja 

Mkuu. Mwisho wa kupokea barua za maombi ni tarehe 21.04.2023 saa 4.00 asubuhi. 

Waombaji mnakaribishwa siku ya ufunguzi wa barua za maombi KCU makao makuu. 

Aidha, KCU ni mwamuzi wa mwisho na hailazimiki kukubali maombi yenye bei ya chini.  

 


