
 
 

                                                                                                   06.04.2023

                                                      

Zabuni na: KCU/Z/2023/2024/14 

TANGAZO LA ZABUNI YA UTOAJI HUDUMA YA MAFUTA AINA YA DIESEL KWA 

MAGARI MAKUBWA NA MADOGO YA KCU MSIMU 2023/2024. 

KCU (1990) LTD inayo magari makubwa na madogo yanayotumika kwa shughuli mbalimbali za 

kiofisi , na kwa kuwa magari hayo yanatumia nishati ya mafuta ya Diesel ili kuwezesha shughuli 

mbali mbali za Chama, Maombi yanakaribishwa kutoka kwa wamiliki/waendeshaji wa vituo vya 

mafuta hapa Bukoba mjini kwa ajili ya kutoa huduma hii kwa KCU. 

Taratibu za maombi. 

 Mwombaji sharti awe na kituo cha mafuta, chenye leseni ya kufanya biashara ya mafuta 
Bukoba manispaa na kutaja mahali kituo kilipo. 

 Mwombaji ataje bei zinazozingatia bei elekezi za EWURA. 

 Maombi yataje suala la uwepo wa usalama wa magari yanapokuwa yanajaza mafuta na 
kuwepo na zimamoto. 

 Mwombaji awe na leseni ya biashara + TIN/VAT 

 Maombi yaambatane na risiti ya malipo kiasi cha shilingi 200,000 ambazo hazitarejeshwa 

 Barua ya maombi iletwe katika bahasha iliyofungwa kwa lakiri (seal) na kuandikwa juu 

yake:- 

“MAOMBI YA ZABUNI YA UTOAJI HUDUMA YA MAFUTA AINA YA DIESEL KWA 

MAGARI MAKUBWA NA MADOGO YA KCU MSIMU 2023/2024”. 

Itumwe kwa:-   

MENEJA MKUU, 
KCU (1990) LTD 
P.O.BOX 5 
BUKOBA 

 

Bahasha hiyo itumbukizwe ndani ya sanduku la zabuni lililopo mkabala na ofisi ya Meneja 

Mkuu. Mwisho wa kupokea barua za maombi ni tarehe 21.04.2023 saa 4.00 asubuhi. 

Waombaji mnakaribishwa siku ya ufunguzi wa barua za maombi KCU makao makuu. 

Aidha, KCU ni mwamuzi wa mwisho na hailazimiki kukubali maombi yenye bei ya chini.  


