
 

                                                                                                       06/04/023 

                                                       

Zabuni na: KCU/Z/2023/2024/01  

TANGAZO LA ZABUNI YA UGAVI WA VIFUNGASHIO VYA KAHAWA YA MAGANDA 

AINA YA VERO MSIMU 2023/2024. 

KCU (1990) Ltd inatangaza Zabuni ya kuuziwa vifungashio vya kahawa ya maganda aina ya vero 

kwa ajili ya usafirishaji wa kahawa kutoka vyama vya Ushirika vya Msingi kwenda mashine za 

kukoboa kahawa msimu 2023/2024. Vifungashio viwe kama ifuatavyo:- 

Sifa za Vifungashio vya kahawa ya Maganda (Cherry) 
              Aina                 -            Vero (polythene bags) 
 Kipimo  -            94*116 CM, 
   Nembo  -  Iandikwe neno KCU (1990) LTD, msimu 2023/2024 

 

Taratibu za maombi. 

- Maombi yaambatane na risiti ya malipo kiasi cha shilingi 200,000 ambazo hazitarejeshwa. 
- Mwombaji awe na leseni ya biashara + VAT/TIN 
- Mwombaji ajieleze ni ndani ya muda gani ana uwezo wa kuwasilisha vifungashio kuanzia 

siku ya kupewa agizo (order) 
- Muombaji ataje bei ya Vero kwa kufikisha kwenye ghala la KCU (1990) Ltd Bukoba. 
- Vifungashio (Vero) ziandikwe ‘’ KCU (1990) LTD, msimu 2023/2024’’ 
- Barua ya maombi iletwe katika bahasha iliyofungwa kwa lakiri na kuandikwa juu yake: 

 

“MAOMBI ZABUNI YA UGAVI WA VIFUNGASHIO VYA KAHAWA YA MAGANDA AINA YA VERO 
MSIMU 2023/2024”. 

Itumwe kwa:-   

MENEJA MKUU, 
KCU (1990) LTD 
P.O.BOX 5 
BUKOBA 

Bahasha hiyo itumbukizwe ndani ya sanduku la zabuni lililopo mkabala na ofisi ya Meneja 

Mkuu. Mwisho wa kupokea barua za maombi ni tarehe 21.04.2023 saa 4.00 asubuhi. 

Waombaji mnakaribishwa siku ya ufunguzi wa barua za maombi KCU makao makuu. 

Aidha, KCU ni mwamuzi wa mwisho na hailazimiki kukubali maombi yenye bei ya chini.  

 


