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Wajumbe wa Mkutano Mkuu Maalum.

KCU (1990) Ltd.

Charma chia Ushirika cha MSINgi: s ssasmm s s
BUKOBA (M), BUKOBA (V), MISSENYI NA MULEBA.

YAH: TANGAZO LA MKUTANO MKUU MAALUM WA CHAMA KIKUU CHA
USHIRIKA CHA KAGERA - KCU (1990) LTD UTAKAOFANYIKA TAREHE
10/08/2023 KATIKA UKUMBI WA MIKUTANO WA BUKOBA COOP HOTELI.

Tafadhali husika na kichwa cha habari hapo juu.

Kwa mujibu wa vifungu vya 31 (c)(iii) na 32 (a) vya masharti ya KCU (1990)
Ltd, Mwenyekiti wa Bodi ya KCU (1990) Ltd anayo heshima kuwatangazia
Mkutano Mkuu Maalum wa KCU (1990) Ltd utakaofanyika tarehe
10/08/2023 kuanzia saa tatu (3) kamili asubuhi katika ukumbi wa BUKOBA
COOP HOTELI, Bukoba mijini.

Agenda za Mkuato zitakuwa kama ifuatavyo:
1. Kufungua Mkutano Mkuu Maalum.
2. Kujadili na kupitisha azimio la uanzishwaji wa Saccos.
3. Kufunga Mkutano.

Wajumbe mnahimizwa kuhudhuria Mkutano huo, mtarudishiwa nauli.

Pamoja Tujenge Uchumi.

i
Edson Rygaimukamu

MENEJA MKUU.

Nakala:  Mrajis wa vyama vya ushirika (T).
Tume ya Maendeleo ya Ushirika.
S.L.P 201,
DODOMA.

Mrajis Msaidizi wa vyama vya Ushirika (M).
S.L.P 299
BUKOBA.

Maafisa Ushirika (W)
BUKOBA, MULEBA NA MISSENYI.
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