KCU

QuALITY
COFFEE

i Kagera Cooperative Union
TANGAZO LA MKUTANO MKUU MAALUM WA CHAMA KIKUU CHA
USHIRIKA CHA KAGERA - KCU (1990) LTD REG. NA. 5476
UTAKAOFANYIKA TAREHE 10/08/2023 KATIKA UKUMBI WA

MIKUTANO WA HOTELI YA BUKOBA COOP KUANZIA SAA TATU
ASUBUHI.

WANACHAMA WA VYAMA VYA USHIRIKA VYA  MSINGI
VINAVYOUNDA CHAMA KIKUU CHA USHIRIKA CHA KAGERA -
KCU(1990)LTD WILAYA ZA BUKOBA, MULEBA, MISSENYI NA
MANISPAA YA BUKOBA MNATAARIFIWA KWAMBA KUTAKUWEPO
NA MKUTANO MKUU MAALUM UTAKAOFANYIKA TAREHE
10/08/2023 SIKU YA ALHAMISI KUANZIA SAA TATU ASUBUHI KATIKA
UKUMBI WA MIKUTANO WA HOTELI YA BUKOBA COOP MANISPAA
YA BUKOBA.

WAJUMBE WA MKUTANO WAMEPELEKEWA BARUA ZA MIALIKO
KWA BARUA YENYE KUMBUKUMBU NA. KCU/M.1/V/67 YA TAREHE
01/08/2023.

AGENDA ZA MKUTANO ZITAKUWA ZIFUATAZO:-
1. KUFUNGUA MKUTANO.
2. KUJADILI NA KUPITISHA AZIMIO LA UANZISHWAIJI WA SACCOS.
3. KUFUNGA MKUTANO.

WAJUMBE WA MKUTANO MKUU MAALUM MNAHIMIZWA KUWAHI
NA KUKAA KATIKA MKUTANO MUDA WOTE.
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KATIBU WA MKUTANO.
01/08/2023




