



KAGERA CO-OPERATIVE UNION (1990) PLC.

General Merchantile

P.O.BOX 5, BUKOBA

Phone: +255 28 2220229

Fax: +255 28 2221168

Email: kcu1990plc@gmail.com

05.04.2024

TANGAZO LA ZABUNI YA UGAVI WA MAGUNIA YA KAHAWA SAFI (JUTE BAGS) MSIMU
2024/2025

Zabuni na: KCU PLC/Z/2024/2025/01

1. KCU (1990) PLC imetenga fedha kwa ajili ya ununuzi wa magunia aina ya Jute bags ya kuweka kahawa safi (JUTE BAGS). Anatafutwa mzabuni wa kutuuzia magunia 42,000 kwa ajili ya kuhifadhi kahawa na kusafirisha toka Bukop kwenda katika ghala la Kemondo.
2. Magunia ya kahawa Safi (Clean Coffee) yawe kama ifuatavyo:-

Aina	-	'Jute Bags'
Saizi	-	41/26.5 inchi
Ujazo	-	Kilo 60 za kahawa safi
Uzito	-	kilo 1
Idadi	-	42,000 pcs
3. Mwombaji aeleze ni ndani ya muda gani anao uwezo wa kuwasilisha vifungashio hivyo iwe kuanzia siku ya kupewa agizo (order).
4. Makampuni/Mashirika/Mtu ni lazima awe na leseni ya biashara pamoja na TIN/VAT.
5. Mwombaji aeleze uzoefu wa kazi alizowahi kufanya.
6. Ombi la zabuni liwe na jina, anuani halisi la mwombaji na mahali Ofisi ilipo. (Physical address)
7. Mwombaji ataje bei ya kila gunia kwa kufikisha kwenye ghala la KCU (1990) Bukoba.
8. Maombi yaambatane na ada ya TShs. 100,000/= ambazo hazitarejeshwa kwa mwombaji. Fedha hizo zilipwe kupitia A/C Namba **0150662817700 KCU (1990) PLC** iliyoko **CRDB BANK**
9. Tathmini itafanywa kwa kuzingatia vigezo 1-8 vilivyo tajwa hapo juu.
10. Barua za maombi zilizofungwa katika bahasha yenye lakiri na kuandikwa juu yake:-
"MAOMBI YA ZABUNI YA UGAVI WA MAGUNIA YA KAHAWA YA KAHAWA YA SAFI (EXPORT JUTE BAGS)" - KCU PLC kwa anuani tajwa hapa chini,
KAIMU MENEJA
KCU 1990 PLC
BOX 5
BUKOBA.
11. Bahasha hiyo iletwe kwa mkono katika ofisi ya manunuzi KCU (1990) Ltd makao makuu kabla au mnamo tarehe 19.04.2024. saa 4.00 asubuhi siku ya Ijumaa na ufunguzi wa maombi yote utafanyika muda huo, waombaji au wawakilishi wa waombaji wanaalikwa katika ufunguzi mara tu baada ya saa ya mwisho yakupokea zabuni
12. Maombi yatakayo chelewa, maombi yasiyokamilika, maombi yaliyowasilishwa kwa njia ya kieletroniki na maombi yasiyokuwepo siku ya ufunguzi hayatahusishwa na uchambuzi wa kumpata mzabuni.

KAIMU MENEJA
KCU 1990 PLC

