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TANGAZO LA ZABUNI YA UTOAJI HUDUMA YA KISHERIAKWA KCU (1990) LTDMSIMU
2024/2025

Zabuni na: KCU/Zl2024/2025/06

1. KCU (1990) Ltd inahitaji huduma ya Kisheria kwa mambo mbalimbali ya kiofisi.
Mambo hayo ni ya ushauri wa kisheria kama, kuandaa madai na kujibu madai
yanayoletwa dhidi yake,kuiwakilisha KCU(1990) Ltd katika mahakama na mabaraza
ya Ardhi na nyumba ya Wilaya.

2. Kutok-ana na uhitaji wa huduma ya kisheria na kwa vile KCU (1990) Ltd ni taasisi ya
wananchi yenye haki ya kushitaki na kushitakiwa, hivyo yanakaribishwa maombi ya
zabuni kwa ajili ya kutoa huduma ya kisheria msimu 2024/2025.

3. Mwombaji awe na ofisi inayotoa huduma ya uwakili Bukoba Manispaa.
4. Mwombaji awe wakili aliyehitimu shule ya sheria inayotambuliwa.
5. Mwombaji awe mwanachama wa Tanganyika Law society
6. Mwombaji ataje gharama zote za kutoa huduma kisheria kuanzia na 'Retainership

fee' na gharama nyingine.
7. Mwombaji awe na usajili wa TINNAT.
8. Mwombaji aeleze .uzoefu wa kazi alizowahi kufanya.
9. Ombi la zabuni liwe na jina, anuani halisi la mwombaji na mahali Ofisi ilipo. (Physical

address)
18.Maombi yaambatane na ada ya TShs. 100,0001= ambazo hazitarejeshwa kwa

mwombaji. Fedha hizo zilipwe kupitia AlC Namba 01J1055955001 KAGERA
COOPERATIVE UNION (1990) LTD iliyopo CRDB

10.Tathmini itafanywa kwa kuzingatia vigezo 1-10 vilivyo tajwa hapo juu.
11. Barua za maombi zilizofungwa katika bahasha yenye lakiri na kuandikwa juu yake:-

"MAOMBI YA ZABUNI YA UTOAJI HUDUMA YA KISHERIA MSIMU 2024/2025"_kwa
anuani tajwa hapa chini,

MENEJA MKUU,
KCU (1990) LTD,

P.O BOX 5,
BUKOBA.

12. Bahasha hiyo iletwe kwa mkono katika ofisi ya manunuzi KCU (1990) Ltd kabla au
mnamo tarehe 19.04.2024. saa 4.00 asubuhi siku ya Ijumaa na ufunguzi wa maombi
yote utafanyika muda huo, waombaji au wawakilishi wa waombaji wanaalikwa katika
ufunguzi mara tu baada ya saa ya mwisho yakupokea zabuni

13.Maombi yatakayo chelewa, maombi yasiyokamilika, maombi yaliyowasilishwa kwa
njia ya kieletroniki na maombi yasiyokuwepo siku ya ufunguzi hayatahusishwa na
uchambuzi wa kumpata mzabuni.


