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TANGAZO LA ZABUNI YA MACHAPISHO YA VITABU/HATI KWA MATUMIZI YA OFISI

MSIMU 2024/2025

Zabuni na: KCU/Z/2024/2025/04

1.

o

KCU (1990) LTD imetenga fedha kwa ajili ya kuingia makubaliano ya kimkataba na
mtoa huduma ya Uchapishaji vitabu/hati kwa msimu 2024/2025.

Makampuni/Mtu binafsi yanayotambulika yanakaribishwa kuleta maombi ya zabuni hii
ili kutoa huduma ya Uchapishaji vitabu/hati kwa msimu 2024/2025.

Mwombaji awe na leseni ya biashara pamoja na TIN/VAT.

Mwombaji ataje utaratibu wake wa kupata malipo yake.

Ombi la zabuni liwe na jina, anuani halisi la mwombaji na mahali Ofisi ilipo. (Physical
address)

16.Maombi yaambatane na ada ya TShs. 100,000/= ambazo hazitarejeshwa kwa

mwombaji. Fedha hizo zilipwe kupitia A/C Namba 01J1055955001 KAGERA
COOPERATIVE UNION (1990) LTD iliyopo CRDB

Mwombaji afike katika ofisi ya manunuzi kwa ajili ya kupewa orodha ya vitabu
vitakavyochapishwa.

Tathmini itafanywa kwa kuzingatia vigezo 1-7 vilivyo tajwa hapo juu.

Barua za maombi zilizofungwa katika bahasha yenye lakiri na kuandikwa juu yake:-
‘“MAOMBI YA ZABUNI YA MACHAPISHO YA VITABU/HATI KWA MATUMIZI YA
OFISI MSIMU 2024/2025” kwa anuani tajwa hapa chini,

MENEJA MKUU,
KCU (1990) LTD,
P.O BOX 5,
BUKOBA.
Bahasha hiyo iletwe kwa mkono katika ofisi ya manunuzi KCU (1990) Ltd kabla au
mnamo tarehe 19.04.2024. saa 4.00 asubuhi siku ya ljumaa na ufunguzi wa maombi
yote utafanyika muda huo, waombaji au wawakilishi wa waombaji wanaalikwa katika
ufunguzi mara tu baada ya saa ya mwisho yakupokea zabuni

10.Maombi yatakayo chelewa, maombi yasiyokamilika, maombi yaliyowasilishwa kwa

njia ya kieletroniki na maombi yasiyokuwepo siku ya ufunguzi hayatahusishwa na
uchambuzi wa kumpata mzabuni.
Imetolewa na;

MENEJA MKUU
KCU (1990) LTD
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