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TANGAZO LA ZABUNI VA UTOAJI HUDUMA VA MAFUTA VA DIESELNA PETROLKWA
MAGARI MAKUBWA NA MADOGO YA KCU (1990) LTDMSIMU 2024/2025

Zabuni na: KCUIZl2024/2025/03

1. KCU (1990) LTD Inamiliki magari madogo na makubwa ambayo huyatumia katika
kazi za kiofisi na shughuli za kuhudumia zao la kahawa katika msimu. Kwa vile
magari haya yanatumia nishati ya mafuta ya Diesel na petrol, kituo cha mafuta
kitahitajika kutoa huduma hii kwa msimu 2024/2025.

2. Maombi yanakaribishwa kutoka kwa wamiliki/waendeshaji wa vituo vya mafuta hapa
Bukoba mjini/Manispaa kwa ajili kutoa huduma ya mafuta ya diesel na petroli kwa
magari ya KCU (1990) Ltd.

3. Mwombaji sharti awe na kituo cha mafuta, chenye leseni na usajili wa TINNAT
yakufanya biashara ya mafuta Bukoba na kutaja rnahali kilipo.

4. Mwombaji awe tayari kutoa huduma kulingana na bei elekezi za EWURA.
5. Maombi yataje suala la uwepo wa usalama wa magari yanapokuwa yanajaza mafuta

kwenye kituo cha mafuta, mfumo kuwepo kwa vifaa vya vizimamoto.
6. Wamilikilwaendeshaji ni lazima wawe wameandikishwa kwa mujibu wa sheria ya

makampuni.
7. Mwombaji aeleze uzoefu wa kazi alizowahi kufanya.
8. Ombi la zabuni liwe na jina, anuani halisi la mwombaji na rnahali Ofisi ilipo. (Physical

address)
15.Maombi yaambatane na ada ya TShs. 100,0001= ambazo hazitarejeshwa kwa

mwombaji. Fedha hizo zilipwe kupitia AlC Namba 01J1055955001 KAGERA
COOPERATIVE UNION (1990) LTD iliyopo CRDB

9. Tathmini itafanywa kwa kuzingatia vigezo 1-9 vilivyo tajwa hapo juu.
10. Barua za maombi zilizofungwa katika bahasha yenye lakiri na kuandikwa juu yake:-

"MAOMBI VA ZABUNI VA UTOAJI HUDUMA VA MAFUTA VA DIESEL NA PETROL KWA
MAGARI VA KCU MSIMU 2024/2025 kwa anuani tajwa hapa chini,

MENEJA MKUU,
KCU (1990) LTD,

PO BOX 5,
BUKOBA.

11. Bahasha hiyo iletwe kwa mkono katika ofisi ya manunuzi KCU (1990) Ltd kabla au
mnamo tarehe19.04.2024. saa 4.00 asubuhi siku ya Ijumaa na ufunguzi wa maombi
yote utafanyika muda huo, waombaji au wawakilishi wa waombaji wanaalikwa katika
ufunguzi mara tu baada ya saa ya mwisho yakupokea zabuni

12.Maombi yatakayo chelewa, maombi yasiyokamilika, maombi yaliyowasilishwa kwa
njia ya kieletroniki na maombi yasiyokuwepo siku ya ufunguzi hayatahusishwa na
uchambuzi wa kumpata mzabuni.
Imetolewa na;

MENEJAMKUU
KCU (1990) LTD
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