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TANGAZO LA ZABUNI YA UGAVI WA MAGUNIA YA KAHAWA SAFI (JUTE BAGS)
MSIMU 2024/2025

Zabuni na: KCUIZl2024/2025/05

1. KCU (1990) Ltd imetenga fedha kwa ajili ya kuingia makubaliano ya kimkataba na
mtoa huduma ya ugavi wa magunia ya kahawa safi (Jute bags) kwa msimu
2024/2025. MakampunilMashirikalMtu binafsi mbalimbali yanayotambulika
yanakaribishwa kuleta zabuni hii ili kutoa huduma ya ugavi wa magunia ya kahawa
safi (Jute bags)

2. Magunia ya kahawa Safi (Clean Coffee) yawe kama ifuatavyo:-
Aina 'Jute Bags'
Saizi 41/26.5 inchi
Ujazo Kilo 60 za kahawa safi
Uzito kilo 1
Idadi 42,000 pcs

3. Mwombaji aeleze ni ndani ya muda gani anao uwezo wa kuwasilisha vifungashio
hivyo iwe kuanzia siku ya kupewa agizo (order).

4. Makampuni/Mashirika/Mtu ni lazima awe na leseni ya biashara pamoja na TINNAT.
5. Mwombaji aeleze uzoefu wa kazi alizowahi kufanya.
6. Ombi la zabuni liwe na jina, anuani halisi la mwombaji na mahali Ofisi ilipo. (Physical

address)
7. Mwombaji ataje bei ya kila gunia kwa kufikisha kwenye ghala la KCU (1990) Bukoba.
17.Maombi yaambatane na ada ya TShs. 100,0001= ambazo hazitarejeshwa kwa

mwombaji. Fedha hizo zilipwe kupitia AlC Namba 01J1055955001 KAGERA
COOPERATIVE UNION (1990) LTD iliyopo CRDB

8. Tathmini itafanywa kwa kuzingatia vigezo 1-8 vilivyo tajwa hapo juu.
9. Barua za maombi zilizofungwa katika bahasha yenye lakiri na kuandikwa juu yake:-

"MAOMBI YA ZABUNI YA UGAVI WA MAGUNIA YA KAHAWA YA KAHAWA YA
SAFI (EXPORT JUTE BAGS)" MSIMU 2024/2025 kwa anuani tajwa hapa chini,

MENEJA MKUU,
KCU (1990) LTD,

P.O BOX 5,
BUKOBA.

10. Bahasha hiyo iletwe kwa mkono katika ofisi ya manunuzi KCU (1990) Ltd kabla au
mnamo tarehe19.04.2024. saa 4.00 asubuhi siku ya Ijumaa na ufunguzi wa maombi
yote utafanyika muda huo, waombaji au wawakilishi wa waombaji wanaalikwa katika
ufunguzi mara tu baada ya saa ya mwisho yakupokea zabuni

11.Maombi yatakayo chelewa, maombi yasiyokamilika, maombi yaliyowasilishwa kwa
njia ya kieletroniki na maombi yasiyokuwepo siku ya ufunguzi hayatahusishwa na
uchambuzi wa kumpata mzabuni.


