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Zabuni Na. KCU/Z/2023/2024/13 05.04.2024

MWALIKO WA ZABUNI YA USHAURI WA UJENZI KUFANYA UJENZI WA
MADUKA KUZUNGUKA VIWANJA NO 7,9 NA 11 VILIVYOPO ZAMZAM BUKOBA
MANISPAA

1.

Kagera Co-operative Union (1990) LTD imetenga fedha ya kwa ajili ya
kujenga maduka kuzunguka viwanja No 7,9 na 11 vilivyopo Zamzam Bukoba
Manispaa.

Mkandarasi Mshauri ambaye amesajiriwa na anayetambulika na Bodi (AQRB)
anatakiwa kuleta maombi ya kiufundi yaani profile ya kampuni, kazi
alizokwisha fanya, uwezo wa watumishi alionao wa kufanya kazi hii na
sifa nyinginezo (technical proposal) pamoja na makisio ya kifedha (financial
proposal). Juu ya bahasha ya kiufundi paandikwe “Maombi ya ushauri wa
kiufundi” na juu ya baasha ya kifedha paandikwe “maombi ya kifedha”

Aidha, bahasha ya maombi ya kiufundi na bahasha ya makisio ya kifedha
yaliyofungwa vizuri yawekwe katika bahasha moja na juu ya bahasha hiyo
paandikwe:-

“ZABUNI YA USHAURI WA UJENZI KUFANYA UJENZI WA MADUKA
KUZUNGUKA VIWANJA NO 7,9 NA 11 VILIVYOPO ZAMZAM BUKOBA
MANISPAA”. Bahasha ziletwe kwa mkono na kumkabidhi Afisa manunuzi
kabla ya tarehe 12.04.2024 saa 4.00 asubuhi siku ya ljumaa kwa anuani hii:-

MENEJA MKUU,
KCU (1990) LTD,
P.0.BOX 5,
BUKOBA

Ufunguzi wa bahasha utafanyika katika ukumbi wa mikutano wa KCU (1990)
LTD mara tu baada ya muda wa kuleta maombi kuisha yaani
tarehe12.04.2024 saa 4.00 asubuhi siku ya ljumaa. Waombaiji mnakaribishwa
kuhudhuria ufunguzi huo.

Mwombaiji atakaye hitaji ufafanuzi zaidi kuhusu zabuni hii awasiliane na ofisi
ya Ardhi nyumba na uwekezaji KCU (1990) LTD.

Mwombaiji anatakiwa kufika katika ofisi ya Afisa Manunuzi kwanzia saa 2.00
asubihi hadi saa 10.00 mchana siku za kazi kwa ajili ya kupewa nyaraka ya
zabuni (tender documents).

Siku ya kutembelea eneo la ujenzi (Site visit) ni tarehe 09.04.2024 saa 4.00
asubuhi siku ya Jumanne, na safari itaanzia KCU makao makuu.
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7. Maombi yatakayoletwa kwa kuchelewa, maombi ya kieletroniki na maombi
ambayo hayajufunguliwa katika sherehe ya ufunguzi hayatapokelewa kwa ajili
ya kufanyiwa tathmini.
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