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QuALITY <2

COFFEE

" Kagera Cooperative Union

Tarehe 05.04.2024

TANGAZO LA ZABUNI YA KUTENGENEZA VIFAA VYA ZIMAMOTO KCU (1990) LTD

MSIMU 2024/2025

Zabuni na: KCU/Z/2024/2025/07

1.

2.
3.
4.
5. Ombi la zabuni liwe naj jina na anuani halisi ya mwombaji, aidha aoneshe mabhali

6.

Kagera Cooperative Union imetenga fedha kwa ajili ya kuingia makubaliano ya
kimkataba na mtoa huduma ya utengenezaji vifaa vya zimamoto kwa msimu
2024/2025.

Mwombaji awe na kibali kutoka kwenye mamlaka husika chenye kuruhusu
utengenezaiji wa vifaa vya zimamoto kwa muda unao ombewa kazi.

Mwombaji ataje uwezo wake wa nyuma katika kazi hizo.

Kampuni/shirika ni lazima liwe na leseni pamoja na TIN/VAT.

Ofisi ilipo. (Physical address)
Mwombaji ataje gharama za kufanya sevisi na vifaa vipya..

19.Maombi yaambatane na ada ya TShs. 100,000/= ambazo hazitarejeshwa kwa

o N

mwombaji. Fedha hizo zilipwe kupitia A/C Namba 01J1055955001 KAGERA
COOPERATIVE UNION (1990) LTD iliyopo CRDB
Tathmini itafanywa kwa kuzingatia vigezo 1-7 vilivyo tajwa hapo juu.
Barua za maombi zilizofungwa katika bahasha yenye lakiri na kuandikwa juu yake:-
‘MAOMBI YA ZABUNI YA YA KUTENGENEZA VIFAA VYA ZIMAMOTO MSIMU
2024/2025” kwa anuani tajwa hapa chini,
MENEJA MKUU,
KCU (1990) LTD,
P.O BOX 5,
BUKOBA.
Bahasha hiyo iletwe kwa mkono katika ofisi ya manunuzi KCU (1990) Ltd kabla au
mnamo tarehe 19.04.2024. saa 4.00 asubuhi siku ya ljumaa na ufunguzi wa maombi
yote utafanyika muda huo, waombaji au wawakilishi wa waombaji wanaalikwa katika
ufunguzi mara tu baada ya saa ya mwisho yakupokea zabuni

10.Maombi yatakayo chelewa, maombi yasiyokamilika, maombi yaliyowasilishwa kwa

njia ya kieletroniki na maombi yasiyokuwepo siku ya ufunguzi hayatahusishwa na
uchambuzi wa kumpata mzabuni.

Imetolewa na;

MENEJA MKUU
KCU (1990) LTD




