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Tarehe 05.04.2024

TANGAZO LA ZABUNI YA USOMBAJI WA KAHAWA KUTOKA GHALA LA KEMONDO
HADI TANGA/DAR ESSALAAM MSIMU 2024/2025

Zabuni na: KCUIZl2024/2025/08

1. KCU (1990) LTO inakaribisha zabuni ya wasafirishaji wenye magari makubwa
(Malori) kwa ajili ya kusomba kahawa kutoka ghala la Kemondo kwenda Tanga/Dar
es salaam kwa msimu 202412025.

2. Maombi yanakaribishwa kutoka kwa wenye magari yenye uwezo wa kusafirisha tani
30 na magari ni yale yaliyofunikwa sehemu yote ya kubeba mzigo (Box Board TrUCk).

3. Mwombaji ataje bei kwa tani kwa kilometa zinazozingatia bei elekezi za EWURA.
4. Mwombaji sharti ataje kwa kila gari; aina ya gari, uwezo wake wa kubeba mzigo.
5. Mwombaji awe na leseni ya biashara pamoja na TINNAT na SUMATRA.
6. Mwombaji aeleze usalama wa mzigo utakavokuwa wakati akisafirisha kahawa hadi

Tanga/Dar es salaam.
7. Wamilikilwaendeshaji ni lazima wawe wameandikishwa kwa mujibu wa sheria ya

makampuni.
8. Mwombaji aeleze uzoefu wa kazi alizowahi kufanya.
9. Mwombaji aorodheshe namba za magari yatakayohusika na usombaji/usafirishaji wa

kahawa.
20. Maombi yaambatane na ada ya TShs. 100,0001= ambazo hazitarejeshwa kwa

mwombaji. Fedha hizo zilipwe kupitia AlC Namba 01J1055955001 KAGERA
COOPERATIVE UNION (1990) LTD iliyopo CRDB

10.Tathmini itafanywa kwa kuzingatia vigezo 1-10 vilivyo tajwa hapo juu.
11. Barua za maombi zilizofungwa katika bahasha yenye lakiri na kuandikwa juu yake:-

"MAOMBI YA ZABUNI YA USOMBAJI WA KAHAWA KUTOKA GHALA LA KEMONDO
HADI TANGAIDAR ES SALAAM MSIMU 2024/2025" kwa anuani tajwa hapa chini,

MENEJA MKUU,
KCU (1990) LTD,

P.O BOX 5,
BUKOBA.

12. Bahasha hiyo iletwe kwa mkono katika ofisi ya manunuzi KCU (1990) Ltd kabla au
mnamo tarehe19.04.2024. saa 4.00 asubuhi siku ya Ijumaa na ufunguzi wa maombi
yote utafanyika muda huo, waombaji au wawakilishi wa waombaji wanaalikwa katika
ufunguzi mara tu baada ya saa ya mwisho yakupokea zabuni

13.Maombi yatakayo chelewa, maombi yasiyokamilika, maombi yaliyowasilishwa kwa
njia ya kieletroniki na maombi yasiyokuwepo siku ya ufunguzi hayatahusishwa na
uchambuzi wa kumpata mzabuni.
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MENEJAMKUU
KCU (1990) LTD


