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TANGAZO LA ZABUNI YA USOMBAJI WA KAHAWA KUTOKA KWENYE MAGHALA YA
VYAMA VYA MSINGI HADI KEMONDO/KIWANDANI MSIMU 2024/2025

Zabuni na: KCU/Z/2024/2025/09

1. KCU (1990) LTD Inamiliki inakaribisha zabuni ya magari makubwa (Malori) kwa ajili

ya kusomba kahawa kutoka Vyama vya msingi kwenda Kwenda ghala la

Kemondo/Kiwandani kwa msimu 2024/2025.

Magari ni yale yaliyofunikwa sehemu yote ya kubeba mizigo (Box Board Truck) na

yaliyo wazi lazima yawe na turubali imara.

Mwombaji ataje bei zinazozingatia bei elekezi za EWURA.

Mwombaji sharti ataje kwa kila gari; aina ya gari, uwezo wake wa kubeba mzigo.

Mwombaji awe na leseni ya biashara pamoja na TIN/VAT na SUMATRA.

Mwombaji sharti ataje bei kwa tani kwa kilometa ya kusafirisha kahawa kutoka vyama

vya ushirika vya msingi hadi Kemondo/kiwandani.

7. Mwombaji aeleze usalama wa mzigo utakavokuwa wakati akisafirisha kahawa hadi

Tanga/Dar es salaam.

Mwombaji aeleze uzoefu wa kazi alizowahi kufanya.

Mwombaji aorodheshe namba za magari yatakayohusika na usombaji/usafirishaji wa

kahawa. :

21.Maombi yaambatane na ada ya TShs. 100,000/= ambazo hazitarejeshwa kwa
mwombaji. Fedha hizo zilipwe kupitia A/C Namba 01J1055955001 KAGERA
COOPERATIVE UNION (1990) LTD iliyopo CRDB

10. Tathmini itafanywa kwa kuzingatia vigezo 1-10 vilivyo tajwa hapo juu.

11.Barua za maombi zilizofungwa katika bahasha yenye lakiri na kuandikwa juu yake:-
“MAOMBI YA ZABUNI YA USOMBAJI WA KAHAWA KUTOKA KWENYE MAGHALA YA
VYAMA VYA MSINGI HADI KEMONDO/KIWANDANI  MSIMU 2024/2025” kwa anuani
tajwa hapa chini,
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MENEJA MKUU,
KCU (1990) LTD,
P.O BOX 5,
12.Bahasha hiyo iletwe kwa mkono katika ofisi ya manunuzi KCU (1990) Ltd kabla au
mnamo tarehe19.04.2024. saa 4.00 asubuhi siku ya ljumaa na ufunguzi wa maombi
yote utafanyika muda huo, waombaji au wawakilishi wa waombaiji wanaalikwa katika
ufunguzi mara tu baada ya saa ya mwisho yakupokea zabuni
13.Maombi yatakayo chelewa, maombi yasiyokamilika, maombi yaliyowasilishwa kwa
njia ya kieletroniki na maombi yasiyokuwepo siku ya ufunguzi hayatahusishwa na
uchambuzi wa kumpata mzabuni.
Imetolewa na;

MENEJA MKUU
KCU (1990) LTD
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