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Tarehe 05.04.2024

TANGAZO LA ZABUNI YA UGAVI WA SHAJARA (STATIONARY) MSIMU 2024/2025

Zabuni na: KCU/Z/2024/2025/10

1. KCU (1990) LTD inakaribisha maombi kutoka kwa maduka ya kuuza shajra kwa
mzabuni wa kuuzia KCU vifaa hivyo kwa msimu 2024/2025.

2. MakampunilMtu binafsi yanayotambulika yanakaribishwa kuleta maombi ya zabuni hii
ili kutoa huduma ya shajara kwa msimu 2024/2025.

3. Mwombaji awe na leseni ya biashara pamoja na TINNAT.
4. Mwombaji awe na mkataba na GPSA. ,
5. Ombi la zabuni liwe na jina, anuani halisi la mwombaji na mahali Ofisi ilipo. (Physical

address)
23. Maombi yaambatane na ada ya TShs. 100,0001= ambazo hazitarejeshwa kwa

mwombaji. Fedha hizo zilipwe kupitia AlC Namba 01J1055955001 KAGERA
COOPERATIVE UNION (1990) LTD iliyopo CRDB

6. Mwombaji ataje orodha na bei ya shajara alizo nazo.
7. Tathmini itafanywa kwa kuzingatia vigezo 1-7 vilivyo tajwa hapo juu.
8. Barua za maombi 'zilizofungwa katika bahasha yenye lakiri na kuandikwa juu yake:-

"MAOMBI YA ZABUNI YA UGAVI WA SHAJARA (STATIONARY) MSIMU
2024/2025" kwa anuani tajwa hapa chini,

MENEJA MKUU,
KCU (1990) LTD,

P.O BOX 5,
BUKOBA.

9. Bahasha hiyo iletwe kwa mkono katika ofisi ya manunuzi KCU (1990) Ltd kabla au
mnamo tarehe 19.04.2024. saa 4.00 asubuhi siku ya Ijumaa na ufunguzi wa maombi
yote utafanyika muda huo, waombaji au wawakilishi wa waombaji wanaalikwa katika
ufunguzi mara tu baada ya saa ya mwisho yakupokea zabuni

10.Maombi yatakayo chelewa, maombi yasiyokamilika, maombi yaliyowasilishwa kwa
njia ya kieletroniki na maombi yasiyokuwepo siku ya ufunguzi hayatahusishwa na
uchambuzi wa kumpata mzabuni.
Imetolewa na;

MENEJAMKUU
KCU (1990) LTD


