

TANGAZO LA ZABUNI YA UGAVI WA KATANI- KUDU (SISAL TWINE) MSIMU 2024/2025

Zabuni na: KCU/Z/2024/2025/11

1. KCU (1990) Ltd Inatangaza zabuni ya kuuziwa Katani-Kudu (Sisal Twine) kwa ajili ya kufungia magunia yenye kahawa yanaposafirishwa kutoka kwenye Vyama vya Ushirika vya Msingi kuletwa kwenye kiwanda cha kukobolewa kahawa msimu 2024/2025.
2. Kudu moja isipungue kilo moja kwa uzito
3. Mwombaji aeleze ni muda gani anaweza kuleta kudu baada ya kupewa agizo (Order/LPO).
4. Mwombaji ataje bei atakayo toza kwa kudu moja, mpaka zinapofikishwa kwenye ghala la KCU (1990) Ltd.
5. Ombi la zabuni liwe naj jina na anuani halisi ya mwombaji, aidha aoneshe mahali Ofisi ilipo. (Physical address)
22. Maombi yaambatane na ada ya TShs. 100,000/= ambazo hazitarejeshwa kwa mwombaji. Fedha hizo zilipwe kupitia A/C Namba **01J1055955001 KAGERA COOPERATIVE UNION (1990) LTD** iliyopo **CRDB**
6. Tathmini itafanywa kwa kuzingatia vigezo 1-6 vilivyo tajwa hapo juu.
7. Barua za maombi zilizofungwa katika bahasha yenye lakiri na kuandikwa juu yake:-
"MAOMBI YA ZABUNI YA UGAVI WA KATANI- KUDU (SISAL TWINE) MSIMU 2024/2025." kwa anuani tajwa hapa chini,

MENEJA MKUU,
KCU (1990) LTD,
P.O BOX 5,
BUKOBA.

8. Bahasha hiyo iletwe kwa mkono katika ofisi ya manunuzi KCU (1990) Ltd kabla au mnamo 19.04.2024. saa 4.00 asubuhi siku ya Ijumaa na ufunguzi wa maombi yote utafanyika muda huo, waombaji au wawakilishi wa waombaji wanaalikwa katika ufunguzi mara tu baada ya saa ya mwisho yakupokea zabuni
9. Maombi yatakayo chelewa, maombi yasiyokamilika, maombi yaliyowasilishwa kwa njia ya kieletroniki na maombi yasiyokuwepo siku ya ufunguzi hayatahusishwa na uchambuzi wa kumpata mzabuni.

Imetolewa na;

MENEJA MKUU
KCU (1990) LTD

