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Tarehe 05.04.2024

TANGAZO LA ZABUNI VA ULINZI WA MALI ZA UNION MSIMU 2024/2025

Zabuni na: KCUIZl2024/2025/01

1. Kagera Cooperative Union imetenga fedha kwa ajili ya kuingia makubaliano ya
kimkataba na mtoa huduma ya ulinzi wa mali zake kwa msimu 2024/2025.

2. Makampuni/Mashirika mbalimbali ya ulinzi yanayotambulika yanakaribishwa kuleta
maombi ya zabuni hii ili kutoa huduma ya ulinzi wa mali pamoja na maghala ya KCU.

3. Kampuni/shirika ni lazima liwe limeandikishwa kwa mujibu wa sheria ya makampuni.
4. Kampuni/shirika ni lazima liwe na leseni.
5. Kampuni/shirika ni lazima liwe na uwezo wa kuwa na walinzi waaminifu na uzoefu wa

kutumia silaha.
6. Mwombaji aeleze uzoefu wa kazi alizowahi kufanya.
7. Ombi la zabuni liwe na jina, anuani halisi la mwombaji na mahali Ofisi ilipo. (Physical

address)
8. Maombi yataje gharama zitakazotozwa kwa ajili ya ulinzi.
9. Maombi yaambatane na ada ya TShs. 100,0001= ambazo hazitarejeshwa kwa

mwombaji. Fedha hizo zilipwe kupitia AlC Namba 01J1055955001 KAGERA
COOPERATIVE UNION (1990) LTD iliyopo CRDB

10.Tathmini itafanywa kwa kuzingatia vigezo 1-9 vilivyo tajwa hapo juu.
11. Barua za maombi zilizofungwa katika bahasha yenye lakiri na kuandikwa juu yake:-

"MAOMBI VA ZABUNI VA ULINZI WA MALI ZA UNION MSIMU 2024/2025 kwa
anuani tajwa hapa chini,

MENEJA MKUU,
KCU (1990) LTD,

P.O BOX 5,
BUKOBA.

12. Bahasha hiyo iletwe kwa mkono katika Ofisi ya Manunuzi KCU kabla au mnamo
tarehe 19.04.2024. saa 4.00 asubuhi siku ya Ijumaa na ufunguzi wa maombi yote
utafanyika muda huo, waombaji au wawakilishi wa waombaji wanaalikwa katika
ufunguzi mara tu baada ya saa ya mwisho yakupokea zabuni.

13.Maombi yatakayo chelewa, maombi yasiyokamilika, maombi yaliyowasilishwa kwa
njia ya kieletroniki na maombi yasiyokuwepo siku ya ufunguzi hayatahusishwa na
uchambuzi wa kumpata mzabuni.
Imetolewa na;

MENEJAMKUU
KCU (1990) LTD
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