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MWALIKO WA ZABUNI YA USHAURI WA KUFANYA UJENZI WA HOTELI MPYA
YALAKE

1. Kagera Co-operative Union (1990) LTO imetenga fedha ya kwa ajili ya
kuondoa jengo la Hotel ya Lake lililopo Bukoba Manispaa na kujenga jengo
jipya la Hotel kwa ajili ya kukidhi vigezo vya ushindani katika soko kwa mwaka
wa fedha 2023/2024. Mkandarasi mshauri ataandaa Michoro, Makadirio ya
gharama ya ujenzi (BOO), hali ya mazingira (Environmental report) pamoja
na rnpaqo biashara.

2. Mkandarasi Mshauri ambaye amesajiriwa na anayetambulika na Bodi (AORB)
anatakiwa kuleta maombi ya kiufundi yaani profile ya kampuni, kazi
alizokwisha fanya, uwezo wa watumishi alionao wa kufanya kazi hii na
sifa nyinginezo (technical proposal) pamoja na makisio ya kifedha (financial
proposal). Juu ya bahasha ya kiufundi paandikwe "Maombi ya ushauri wa
kiufundi" na juu ya baasha ya kifedha paandikwe "maombi ya kifedha"

Aidha, bahasha ya maombi ya kiufundi na bahasha ya makisio ya kifedha
yaliyofungwa vizuri yawekwe katika bahasha moja na juu ya bahasha hiyo
paandikwe:-
"ZABUNI YA USHAURI WA UJENZI WA HOTELI MPYA YA LAKE".
Bahasha ziletwe kwa mkono na kumkabidhi Afisa manunuzi kabla ya tarehe
19.04.2024 saa 4.00 asubuhi siku ya Ijumaa kwa anuani hii:-

MENEJA MKUU,
KCU (1990) LTD,
P.O.BOX5,
BUKOBA

3. Ufunguzi wa bahasha utafanyika katika ukumbi wa mikutano wa KCU (1990)
LTO mara tu baada ya muda wa kuleta maombi kuisha yaani
tarehe19.04.2024 saa 4.00 asubuhi siku ya Ijumaa. Waombaji mnakaribishwa
kuhudhuria ufunguzi huo.

4. Mwombaji atakaye hitaji ufafanuzi zaidi kuhusu zabuni hii awasiliane na ofisi
ya Ardhi nyumba na uwekezaji KCU (1990) LTD.

5. Mwombaji anakiwa kulipa ada ya zabuni kiasi cha shilingi 100,0001= kwenye
Acc namba 01J1055955001 KAGERA COOPERATIVE UNION (1990) LTO
iliyopo CROB ambazo hazitarejeshwa kwa mwombaji.



6. Mwombaji anatakiwa kufika katika ofisi ya Afisa Manunuzi kwanzia saa 2.00
asubihi hadi saa 10.00 mchana siku za kazi kwa ajili ya kupewa nyaraka ya
zabuni (tender documents).

7. Siku ya kutembelea eneo la ujenzi (Site visit) ni tarehe 12.04.2024 saa 4.00
asubuhi, na safari itaanzia KCU makao makuu.

8. Maombi yatakayoletwa kwa kuchelewa, maombi ya kieletroniki na maombi
ambayo hayajufunguliwa katika sherehe ya ufunguzi hayatapokelewa kwa ajili
ya kufanyiwa tathmini.
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