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Xagera Cooperative Union

02.04.2026
TANGAZO LA ZABUNI YA ULINZI WA MALI ZA UNION MSIMU 2026/2027
Zabuni na: KCUIN01202612027IO1

1 Kagera Cooperative Union imetenga fedha kwa ajili ya kuingia makubaliano ya
klmkatal?a na mtoa huduma ya ulinzi wa mali zake kwa msimu 2026/2027.

2. Kampynu/Shirika mbalimbali la ulinzi linalotambulika linakaribishwa kuleta maombi ya

Zabuni hii ili kutoa huduma ya ulinzi wa mali pamoja na maghala ya KCU.

Kampuni/shirika liambatishe nakala ya usajili wa kampuni

Kampuni/shirika liambatishe nakala ya leseni, TIN pamoja na VRN.

Kampuni/shirika liambatishe wasifu wake (company profile) ikiwa ni pamoja na

kuambatisha nakala ya vyeti vya mafunzo ya ulinzi.

6. Kampuni/shirika liwe na uwezo wa kuwa na walinzi wenye umri usiozidi miaka 50 na

wenye uzoefu wa kutumia silaha (Ambatisha vielelezo).

Mwombaji aambatishe nakala zinaoonesha vielelezo vya kazi alizowahi kufanya.

8. Ombi la zabuni liwe na jina, anwani halisi ya mwombaji na mahali Ofisi ilipo. (Physical
address)

9. Maombi yataje gharama zitakazotozwa kwa ajili ya ulinzi bila silaha pamoja na ulinzi
kwa kutumia silaha. (eleza kama ni pamoja na VAT au bila VAT)

10.Maombi yaambatane na ada ya TShs. 200,000/= ambazo hazitarejeshwa kwa
mwombaji. Fedha hizo zilipwe kupitia A/C Namba 01J1055955002 General A/C

11. Tathmini itafanywa kwa kuzingatia vigezo 3-9 vilivyo tajwa hapo juu.

12.Bahasha za maombi zifungwe vizuri kwa lakiri na kuandikwa juu yake:- “MAOMBI YA
ZABUNI YA ULINZI WA MALI ZA UNION MSIMU 2026/2027 kwa anwani tajwa hapa

chini,
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™

MENEJA MKUU,
KCU (1990) LTD,

P.O BOX 5,

BUKOBA.

13. Bahasha hiyo iletwe kwa mkono katika Ofisi ya Manunuzi KCU kabla au mnamo tarehe
20.04.2026 saa 4.00 asubuhi siku ya Jumatatu na sherehe ya ufunguzi wa maombi
yote utafanyika muda huo, waombaji au wawakilishi wa waombaiji wanaalikwa katika
sherehe ya ufunguzi mara tu baada ya saa ya mwisho yakupokea zabuni.

14.Maombi yatakayo chelewa, maombi yasiyokamilika, maombi yaliyowasilishwa kwa njia
ya kieletroniki na maombi yasiyokuwepo siku ya ufunguzi hayatahusishwa na

uchambuzi wa kumpata mzabuni.
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