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TANGAZO LA ZABUNI YA UTOAJI HUDUMA YA KISHERIA KWA KCU (1990) LTD
MSIMU 2026/2027

Zabuni na: KCU/CS/2026/2027/01

1. KCU (1990) Ltd inahitaji huduma ya Kisheria kwa mambo mbalimbali ya kiofisi. Mambo
hayo ni ya ushauri wa kisheria kama, kuandaa madai na kujibu madai yanayoletwa
dhidi yake,kuiwakilisha KCU(1990) Ltd katika mahakama na mabaraza ya Ardhi na
nyumba ya Wilaya.

2. Kutokana na uhitaji wa huduma ya kisheria na kwa vile KCU (1990) Ltd ni taasisi ya
wananchi yenye haki ya kushitaki na kushitakiwa, hivyo yanakaribishwa maombi ya
zabuni kwa ajili ya kutoa huduma ya kisheria msimu 2026/2027.

3. Mwombaiji awe na ofisi inayotoa huduma ya uwakili Bukoba Manispaa.

4. Mwombaji aambatishe nakala ya wasifu wa kampuni.

5. Mwombaji ambatishe nakala za kusajiliwa na mamlaka zinazotambulika.

6. Mwombaji ambatisha nakala ya mwanachama wa Tanganyika Law society

7. Mwombaiji ataje gharama zote za kutoa huduma kisheria kuanzia na ‘Retainership
fee’ na gharama nyingine.

8.

Mwombaji aambatishe nakala ya usajili wa kampuni (BRELA), TIN, V AT pamoja na
VRN.

9. Mwombaji aambatishe nakala zinaoonesha vielelezo vya kazi alizowahi kufanya.

10.Ombi la zabuni liwe na jina, anwani halisi ya mwombaji na mahali Ofisi ilipo.
(Physical address)

11.Maombi yaambatane na ada ya TShs. 200,000/= ambazo hazitarejeshwa kwa
mwombaiji. Fedha hizo zilipwe kupitia A/C Namba 01J1055955002 General A/C

12. Tathmini itafanywa kwa kuzingatia vigezo 3-11 vilivyo tajwa hapo juu.

13.Bahasha ya maombi ifungwe vizuri katika lakiri na kuandikwa juu yake:- “MAOMBI YA
ZABUNI YA UTOAJI HUDUMA YA KISHERIA MSIMU 2026/2027” kwa anwani tajwa
hapa chini,

MENEJA MKUU,
KCU (1990) LTD,
P.O BOX 5,
BUKOBA.

15. Bahasha hiyo iletwe kwa mkono katika Ofisi ya Manunuzi KCU kabla au mnamo tarehe
20.04.2026 saa 4.00 asubuhi siku ya Jumatatu na ufunguzi wa maombi yote utafanyika
muda huo, waombaji au wawakilishi wa waombaji wanaalikwa katika sherehe ya
ufunguzi mara tu baada ya saa ya mwisho yakupokea zabuni.

14. Maombi yatakayochelewa, maombi yasiyokamilika, maombi yaliyowasilishwa kwa njia
ya kieletroniki na maombi yasiyokuwepo siku ya ufunguzi hayatahusishwa na
uchambuzi wa kumpata mzabuni. S R
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