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TANGAZO LA ZABUNI YA MATENGENEZO YA MAGARI YA KCU (1990) LTD

MSIMU 2026/2027

Zabuni na: KCU/NC/2026/2027/02
1. KCU (1990) LTD inayo magari yake yanayotumika kwa shughuli mbalimbali za kiofisi,

na kwa kuwa magari hayo yanahitaji matengenezo ya mara kwa mara hivyo

imetenga fedha kwa ajili ya kuingia makubaliano ya kimkataba na mtoa huduma ya
matengenezo ya magari makubwa na madogo kwa msimu 2026/2027.

2. Kampuni/Shirika/Mtu binafsi anayetambulika anakaribishwa kuleta maombi ya
zabuni hii ili kutoa huduma ya kutengeneza magari makubwa na madogo ya KCU.
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Mwombaji aambatishe nakala ya leseni ya utengenezaji wa magari makubwa na
madogo.

Mwombaiji awe na Gereji/leneo maalumu la kudumu la kutengeneza magari

Mwombaiji aambatishe nakala zinaoonesha vielelezo vya kazi alizowahi kufanya na
uwezo wake wa kupata vipuri vya magari, makubwa na madogo.

6. Ombi la zabuni liwe na jina, anwani halisi ya mwombaji na mabhali Ofisi ilipo.

(Physical address)

Maombi yaambatane na ada ya TShs. 200,000/= ambazo hazitarejeshwa kwa

mwombaji. Fedha hizo zilipwe kupitia A/C Namba 01J1055955002 General A/C

Tathmini itafanywa kwa kuzingatia vigezo 3-7 vilivyo tajwa hapo juu.

Bahasha ya maombi ifungwe vizuri kwa lakiri na kuandikwa juu yake:- “MAOMBI

ZABUNI YA MATENGENEZO YA MAGARI YA KCU MSIMU 2026/2027 kwa anwani
tajwa hapa chini,

© ®

MENEJA MKUU,
KCU (1990) LTD,
P.O BOX 5,
BUKOBA.
10.Bahasha hiyo iletwe kwa mkono katika Ofisi ya Manunuzi KCU kabla au mnamo
tarehe 20.04.2026 saa 4.00 asubuhi siku ya Jumatatu na ufunguzi wa maombi yote
utafanyika muda huo, waombaji au wawakilishi wa waombaji wanaalikwa katika
sherehe ya ufunguzi mara tu baada ya saa ya mwisho yakupokea zabuni.
11.Maombi yatakayo chelewa, maombi yasiyokamilika, maombi yaliyowasilishwa kwa

njia ya kieletroniki na maombi yasiyokuwepo siku ya ufunguzi hayatahusishwa na
uchambuzi wa kumpata mzabuni.

Imetolewa na;

MENEJA MKUU
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