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QuAaLITY 822
COFFEE GERE

. ‘Kagera Cooperative Union

02.04.2026
TANGAZO LA ZABUNI YA KUTENGENEZA VIFAA VYA ZIMAMOTO KCU (1990) LTD

MSIMU 2026/2027
Zabuni na: KCU/CN/2026/2027/03

W

Kagera Cooperative Union imetenga fedha kwa ajili ya kuingia makubaliano ya
kimkataba na mtoa huduma ya utengenezaji vifaa vya zimamoto kwa msimu
2026/2027.

2. Mwombaji aambatishe nakala kibali kutoka kwenye mamlaka husika chenye
kuruhusu utengenezaji wa vifaa vya zimamoto kwa muda unao ombewa kazi.

3. Mwombaiji aambatishe nakala zinaoconesha vielelezo vya kazi alizowahi kufanya.

4. Mwombaji aambatishe nakala ya wasifu wa kampuni.

5. Kampuni/shirika liambatishe nakala ya kusajiliwa na BRELA.

6. Kampuni/shirika liambatishe nakala ya leseni pamoja naTIN.

7. Ombi la zabuni liwe na jina na anwani halisi ya mwombaji, aidha aoneshe mahali
Ofisi ilipo. (Physical address)

8. Mwombaiji ataje gharama za kufanya sevisi ya vifaa vipya vya zimamoto.

9.

Maombi yaambatane na ada ya TShs. 100,000/= ambazo hazitarejeshwa kwa
mwombaiji. Fedha hizo zilipwe kupitia A/C Namba 01J1055955002 General A/C
10. Tathmni itafanywa kwa kuzingatia vigezo namba 2-7 vilivotajwa hapo juu.
11.Bahasha ya maombi ifungwe vizuri katika Lakiri na kuandikwa juu yake:- “MAOMBI
YA ZABUNI YA YA KUTENGENEZA VIFAA VYA ZIMAMOTO MSIMU 2026/2027"
kwa anwani tajwa hapa chini,
MENEJA MKUU,
KCU (1990) LTD,
P.O BOX 5,
BUKOBA.
12.Bahasha hiyo iletwe kwa mkono katika Ofisi ya Manunuzi KCU kabla au mnamo
tarehe 20.04.2026 saa 4.00 asubuhi siku ya Jumatatu na ufunguzi wa maombi yote
utafanyika muda huo, waombaji au wawakilishi wa waombaji wanaalikwa katika
sherehe ya ufunguzi mara tu baada ya saa ya mwisho yakupokea zabuni.
13.Maombi yatakayochelewa, maombi yasiyokamilika, maombi yaliyowasilishwa kwa

njia ya kieletroniki na maombi yasiyokuwepo siku ya ufunguzi hayatahusishwa na
uchambuzi wa kumpata mzabuni.

Imetolewa na;

MENEJA MKUU
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