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TANGAZO LA ZABUNI YA UGAVI WA MAGUNIA YA KAHAWA SAFI (JUTE BAGS) MSIMU 2026/2027

Zabuni na: KCU/G/2026/2027/03

KCU (1990) Ltd imetenga fedha kwa ajili ya kuingia makubaliano ya kimkataba na mtoa
huduma ya ugavi wa magunia ya kahawa safi (Jute bags) kwa msimu 2026/2027.
Kampuni/Shirika/Mtu binafsi anayotambulika anakaribishwa kuleta maombi ya zabuni

hii ili kutoa huduma ya ugavi wa magunia ya kahawa safi (Jute bags)
2. Magunia ya kahawa Safi (Clean Coffee) yawe na sifa kama ifuatavyo:-
Aina - Jute bags
Kipimo Inchi 44 kwa inchi 26.5

Uzito - Gram 848
Ujazo kilo 60 za kahawa safi

Idadi - 42000
Mwombaiji anaweza kufika katika ofisi ya manunuzi KCU ili kuona sampuli ya gunia

1.

linalohitajika.
Mwombaiji aeleze ni ndani ya muda gani anao uwezo wa kuwasilisha vifungashio

hivyo kuanzia siku ya kupewa agizo (order).
Mwombaiji ataje bei ya kila gunia kwa kufikisha kwenye ghala la KCU (1990) Bukoba.

(Eleza kama bei ni pamoja na VAT au bila VAT)
Mwombaiji aambatishe nakala ya wasifu wa kampuni/shirika

. Mwombaiji aambatishe nakala ya usajili wa kampuni.
Kampuni/Shirika/Mtu ni lazima aambatishe nakala ya leseni ya biashara, TIN na VRN.
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9. Mwombaiji aambatishe nakala zinaoonesha vielelezo vya kazi alizowahi kufanya.

10. Ombi la zabuni liwe na jina, anwani halisi ya mwombaji na mabhali Ofisi ilipo (Physical

4.

5.

address)
11.Maombi yaambatane na ada ya TShs. 200,000/= ambazo hazitarejeshwa kwa

mwombaiji. Fedha hizo zilipwe kupitia A/C Namba 01J1055955002 General A/C
12. Tathmini itafanywa kwa kuzingatia vigezo 4-11 vilivyo tajwa hapo juu.
13. Bahasha ya maombi ifungwe vizuri kwa Lakiri na kuandikwa juu yake:- “MAOMBI YA
ZABUNI YA UGAVI WA MAGUNIA YA KAHAWA SAFI| (EXPORT JUTE BAGS)” MSIMU

2026/2027 kwa anwani tajwa hapa chini,
MENEJA MKUU,

KCU (1990) LTD,
P.O BOX 5,
BUKOBA.

14. Bahasha hiyo iletwe kwa mkono katika Ofisi ya Manunuzi KCU kabla au mnamo tarehe
20.04.2026 saa 4.00 asububhi siku ya Jumatatu na ufunguzi wa maombi yote utafanyika
muda huo, waombaji au wawakilishi wa waombaji wanaalikwa katika sherehe ya
ufunguzi mara tu baada ya saa ya mwisho yakupokea zabuni

15. Maombi yatakayochelewa, maombi yasiyokamilika, maombi yaliyowasilishwa kwa njia
ya kieletroniki na maombi yasiyokuwepo siku ya ufunguzi hayatahusishwa na

uchambuzi wa kumpata mzabuni. -

CamScanner


https://v3.camscanner.com/user/download

