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TANGAZO LA ZABUNI YA UGAVI WA KATANI- KUDU (SISAL TWINE) MSIMU 2026/2027
Zabuni na: KCU/G/2026/2027/05
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KCU (1990) Ltd Inatangaza zabuni ya kuuziwa Katani-Kudu (Sisal Twine) 204 kwa
ajili ya kufungia magunia yenye kahawa yanaposafirishwa kutoka kwenye Vyama vya

Ushirika vya Msingi kuletwa kwenye kiwanda cha kukobolewa kahawa msimu
2026/2027.

Kudu moja iwe na uzito wa kilo moja.

Mwombaiji aeleze ni muda gani anaweza kuleta kudu baada ya kupewa agizo
(Order/LPO).

Mwombaiji ataje bei atakayo toza kwa kudu moja, mpaka zinapofikishwa kwenye
ghala la KCU (1990) Ltd. (Bei ieleze kama ni pamoja na VAT au bila VAT)

Ombi la zabuni liwe na jina na anwani halisi ya mwombaji, aidha aoneshe mahali
Ofisi ilipo (Physical address)

Maombi yaambatane na ada ya TShs. 100,000/= ambazo hazitarejeshwa kwa
mwombaji. Fedha hizo zilipwe kupitia A/C Namba 01J1055955002General A/C
Tathmini itafanywa kwa kuzingatia vigezo 2-6 vilivyo tajwa hapo juu.

Bahasha ya ifungwe vizuri kwa lakiri na kuandikwa juu yake:- “MAOMBI YA ZABUNI

YA UGAVI WA KATANI- KUDU (SISAL TWINE) MSIMU 2026/2027.” kwa anwani
tajwa hapa chini,

MENEJA MKUU,
KCU (1990) LTD,
P.O BOX 5,
BUKOBA.
Bahasha hiyo iletwe kwa mkono katika Ofisi ya Manunuzi KCU kabla au mnamo
tarehe 20.4.2026 saa 4.00 asubuhi siku ya Jumatatu na ufunguzi wa maombi yote
utafanyika muda huo, waombaji au wawakilishi wa waombaji wanaalikwa katika
sherehe ufunguzi mara tu baada ya saa ya mwisho yakupokea zabuni.

10.Maombi yatakayochelewa, maombi yasiyokamilika, maombi yaliyowasilishwa kwa

njia ya kieletroniki na maombi yasiyokuwepo siku ya ufunguzi hayatahusishwa na
uchambuzi wa kumpata mzabuni.

Imetolewa na;

MENEJA MKUU
KCU (1990).LTD
e NGy
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