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02.04.2026
TANGAZO LA ZABUNI YA UTOAJI HUDUMA YA MAFUTA YA DIESEL NA PETROL KWA
MAGARI MAKUBWA NA MADOGO YA KCU (1990) LTD MSIMU 2026/2027
Zabuni na: KCU/G/2026/2027/01

1. KCU (1990) LTD Inamiliki magari madogo na makubwa ambayo huyatumia katika
kazi za kiofisi na shughuli za kuhudumia zao la kahawa katika msimu. Kwa vile
magari haya yanatumia nishati ya mafuta ya Diesel na petrol, kituo cha mafuta
kitahitajika kutoa huduma hii kwa msimu 2026/2027

2. Maombi yanakaribishwa kutoka kwa wamiliki’'waendeshaji wa vituo vya mafuta hapa

Bukoba mijini/Manispaa kwa ajili kutoa huduma ya mafuta ya diesel na petroli kwa

magari ya KCU (1990) Ltd.

Mwombaiji sharti aambatishe nakala ya leseni TIN, VAT pamoja na VRN.

Mwombaiji awe tayari kutoa huduma kulingana na bei elekezi za EWURA.

Mwombaji aambatishe nakala ya wasifu wa kampuni.

Mwomabiji aambatishe nakala ya usajili wa kampuni.

Wamilikiiwaendeshaji ni lazima wawe wameandikishwa kwa mujibu wa sheria ya

makampuni.

Mwombaji aambatishe nakala zinaoonesha vielelezo kazi alizowahi kufanya.

Ombi la zabuni liwe na jina, anwani halisi ya mwombaji na mahali Ofisi ilipo.

(Physical address)

10.Maombi yaambatane na ada ya TShs. 200,000/= ambazo hazitarejeshwa kwa
mwombaji. Fedha hizo zilipwe kupitia A/C Namba 01J1055955002 General A/C.

11. Tathmini itafanywa kwa kuzingatia vigezo 1-9 vilivyo tajwa hapo juu.

12.Bhasha ya maombi ifungwe vizuri kwa lakiri na kuandikwa juu yake:- “MAOMBI YA
ZABUNI YA UTOAJI HUDUMA YA MAFUTA YA DIESEL NA PETROL KWA MAGARI YA
KCU MSIMU 2026/2027 kwa anwani tajwa hapa chini,

MENEJA MKUU,
KCU (1990) LTD,
P.O BOX 5,
BUKOBA.

13.Bahasha hiyo iletwe kwa mkono katika Ofisi ya Manunuzi KCU kabla au mnamo
tarehe 20.02.2026 saa 4.00 asubuhi siku ya Jumatatu na ufunguzi wa maombi yote
utafanyika muda huo, waombaji au wawakilishi wa waombaji wanaalikwa katika
sherehe ya ufunguzi mara tu baada ya saa ya mwisho yakupokea zabuni.

14.Maombi yatakayo chelewa, maombi yasiyokamilika, maombi yaliyowasilishwa kwa
njia ya kieletroniki na maombi yasiyokuwepo siku ya ufunguzi hayatahusishwa na
uchambuzi wa kumpata mzabuni.
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