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TANGAZO LA ZABUNI YA UGAVI WA SHAJARA STATIONARY) MSIMU 2025/2026

Zabuni na: KCU/G/2026/2027/06
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KCU (1990) LTD inakaribisha maombi kutoka kwa maduka ya kuuza shajra kwa
mzabuni wa kuuzia KCU vifaa hivyo kwa msimu 2026/2027.

Kampuni/Mtu binafsi anayeambulika anakaribishwa kuleta maombi ya zabuni hii ili
kutoa huduma ya shajara kwa msimu 2026/2027.

Mwombaji awe na leseni ya biashara, TIN na VRN

Mwombaji aambatishe nakala ya wasifu wa kampuni

Mwombaji aambatishe nakala zinaoonesha vielelezo vya kazi alizowahi kufanya.

Mwombaji aambatishe nakala ya kusajiliwa na mamlaka inayotambulika.

Ombi la zabuni liwe na jina, anwani halisi ya mwombaji na mahali Ofisi ilipo. (Physical
address)
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Maombi yaambatane na ada ya TShs. 200,000/= ambazo hazitarejeshwa kwa

mwombaji. Fedha hizo zilipwe kupitia A/C Namba 01J1055955002 General A/C
9. Mwombaji afike Ofisi ya Manunuzi KCU (1990)

LTD kupata orodha ya shajara
zitakazohitajika.
10. Tathmini itafanywa kwa kuzingatia vigezo 3-8 vilivyo tajwa hapo juu.
11.Bahasha ya maombi zifungwe vizuri kwa Lakiri na kuandikwa juu yake:- “MAOMBI

YA ZABUNI YA UGAVI WA SHAJARA (STATIONARY) MSIMU 2026/2027” kwa
anwani tajwa hapa chini,

MENEJA MKUU,
KCU (1990) LTD,
P.O BOX 5,
BUKOBA.
12.Bahasha hiyo iletwe kwa mkono katika Ofisi ya Manunuzi KCU kabla au mnamo
tarehe 20.04.2026 saa 4.00 asubuhi siku ya Jumatatu na ufunguzi wa maombi yote
utafanyika muda huo, waombaji au wawakilishi wa waombaji wanaalikwa katika
sherehe ya ufunguzi mara tu baada ya saa ya mwisho yakupokea zabuni.
13.Maombi yatakayochelewa, maombi yasiyokamilika, maombi yaliyowasilishwa kwa

njia ya kieletroniki na maombi yasiyokuwepo siku ya ufunguzi hayatahusishwa na
uchambuzi wa kumpata mzabuni.

Imetolewa na;

MENEJA MKUU
N
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