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TANGAZO LA ZABUNI YA UKUSANYAJI MADENI (DEBT COLLECTION) YA KCU (1990) LTD
MSIMU 2025/2026.

Zabuni na: KCU/CS/2026/2027/02

1. Kagera Co-operative Union (1990) Limited inahitaji mzabuni mwenye uwezo na sifa
kwa ajili ya kazi ya kukusanya madeni ya chama na kutekeleza hukumu za

mahakama juu ya wadaiwa.

KCU sasa inakaribisha maombi ya zabuni kutoka kwa watoa huduma wenye sifa.

Mwombaiji aambatishe nakala ya kusajisajiliwa na BRELA

Mwombaji aambatishe nakala ya leseni ya kutoa huduma ya ukusanyaji madeni.

Mwombaji aambatishe nakala ya wasifu wa kampuni.

Mwombaji aambatishe nakala ya kutambuliwa na Tume ya maendeleo ya Ushirika

(TCDC)

Mwombaji aeleze kazi itakavyofanyika ikiwa ni pamoja na kiasi na namna ya malipo

ya kazi yatakavyofanyika.

8. Mwombaji aambatishe nakala zinaoonesha vielelezo vya kazi alizowahi kufanya,
uzoefu wa watendaji na elimu ya timu ya menejimenti

9. Maombi yaambatane na ada ya TShs. 200,000/= ambazo hazitarejeshwa kwa
mwombaji. Fedha hizo zilipwe kupitia A/C Namba 01J105659565002 General A/C.

10. Tathmini ya zabuni hii itafanywa kwa kuzingatia vigezo namba 3 hadi 9

11. Waombaji wanaombwa kuwasilisha barua zao za maombi ya zabuni zilizofungwa
kwa Lakiri. Bahasha hiyo iletwe katika Ofisi ya Manunuzi KCU kabla au mnamo
tarehe 20.4.2026 saa 4.00 asubuhi siku ya Jumatatu na ufunguzi wa maombi yote
utafanyika muda huo, waombaji au wawakilishi wa waombaiji wanaalikwa katika
sherehe ya ufunguzi mara tu baada ya saa ya mwisho yakupokea zabuni.
Juu ya bahasha paandikwe “ZABUNI YA UKUSANYAJI MADENI (DEBT
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12.Maombi yatakayo chelewa, maombi yasiyokamilika, maombi yaliyowasilishwa kwa

njia ya kieletroniki na maombi yasiyokuwepo siku ya ufunguzi hayatahusishwa na
uchambuzi wa kumpata mzabuni.
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